Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Bề mặt veneer kết thúc nội thất tấm tường sơn với tiêu chuẩn môi trường E1 E0
| Màu sắc: | Tùy chọn khác nhau có sẵn |
|---|---|
| Loại: | tấm tường |
| Ứng dụng: | Tường nội thất trong các khu dân cư, thương mại và khách sạn |
Các tấm veneer nổi trang trí cho lớp phủ tường nội thất 2400mm
| vật liệu cơ bản: | MDF/Ván ép |
|---|---|
| Size: | 1200*2400mm |
| Loại: | Tấm ốp tường 3D |
Bảng tường MDF mạ sồi gỗ sồi, Bảng tường mạ mạ 9mm-18mm
| tên: | Tấm ốp tường Laminate |
|---|---|
| vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Laminate trang trí chống âm tường bảng 600x1200 1200x2400mm Cho văn phòng khách sạn
| tên: | Tấm ốp tường Laminate |
|---|---|
| vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Lám phẳng Laminate âm thanh làm tê tường tấm MDF tùy chỉnh kích thước cho văn phòng khách sạn
| tên: | Tấm ốp tường trang trí bằng gỗ công nghiệp |
|---|---|
| vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Các tấm veneer nổi bật cao cấp cho nội thất nhà và văn phòng 2400mm
| vật liệu cơ bản: | MDF/Ván ép |
|---|---|
| Kích thước: | 1200*2400mm |
| Type: | 3D Wall Panel |
Noble Walnut Flat Laminate Wall Paneling, Bảng chống âm cho tường
| tên: | Tấm ốp tường trang trí bằng gỗ công nghiệp |
|---|---|
| vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Goma chống âm cao phân polymer rào cản âm thanh cảm giác 2mm độ dày
| vật liệu cơ bản: | Cao su, bột kim loại và nhiều loại phụ gia khác |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu đen |
| Kích thước: | 610*610mm |
E1 Grade Grooved Acoustic Panels Sound Absorbing Wall Panels 0.9 NRC CE FSC được chứng nhận
| Ứng dụng: | Văn phòng, phòng hội nghị, khán phòng, nhà hàng, v.v. |
|---|---|
| Cài đặt: | Trực tiếp trên tường hoặc trần nhà bằng keo dán hoặc kẹp cơ học |
| Xét bề mặt: | Veneer/Melamine/Hpl chống cháy |
Phân tích âm thanh siêu siêu siêu siêu cấp E1 để hấp thụ âm thanh nội thất
| chi tiết đóng gói: | W200mm*L2400mm*T 15mm: 6 cái/gói, kích thước của một gói là W230m*L2430mm*T130mm, 27,75kg/gói. W1200 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | TT: 50% tiền đặt cọc Số dư trước khi giao hàng |

