Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Các tấm âm thanh nghệ thuật tùy chỉnh, các tấm âm thanh nghệ thuật chống cháy cấp A
| chi tiết đóng gói: | Dịch vụ PALLET CÓ LOGO BẢO VỆ GÓC cho đơn hàng lớn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | TT: 50% tiền đặt cọc Số dư trước khi giao hàng |
Các tấm âm thanh gỗ slates phong cách để giảm tiếng ồn và hài hòa trực quan
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
Các bảng âm thanh gỗ slates chức năng và phong cách để tối ưu hóa âm thanh
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
Các tấm âm thanh gỗ slates hiện đại Melamine kết thúc giảm tiếng ồn
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
Bảng âm thanh gỗ slates để tăng cường hấp thụ âm thanh và hấp dẫn thẩm mỹ tự nhiên
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
Ống thắt âm trong nhà Phân tích âm thanh 2440mm với MDF chống cháy đỏ
| vật liệu cơ bản: | Chống cháy và MDF |
|---|---|
| Xét bề mặt: | melamin |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 133/197*2440mm tiêu chuẩn khác tùy chỉnh |
Melamine MDF sợi phẳng âm thanh 133x2440mm 197x2440mm cho trần nhà và tường
| vật liệu cơ bản: | Chống cháy và MDF |
|---|---|
| Kết thúc.: | melamin |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 133/197*2440mm tiêu chuẩn khác tùy chỉnh |
Các tấm âm thanh gỗ slates tiên tiến để thiết kế và giảm tiếng ồn
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine Phủ ba mặt |
Các tấm âm thanh gỗ có thể tùy chỉnh cho nội thất yên tĩnh và phong cách
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine Phủ ba mặt |
Bảng âm thanh gỗ cao cấp cho âm thanh và phong cách tinh tế
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |

