Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Super Micro Perforate Acoustic Wood Panels Thấm âm 600x1200 1200x2400mm
| Loại: | Tấm cách âm siêu nhỏ đục lỗ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Các tấm gỗ âm thanh lỗ trang trí phong cách cho studio thương mại
| hấp thụ âm thanh: | Cao |
|---|---|
| Chống lửa: | Hạng A |
| Vật liệu cơ bản: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
High NRC Natural Veneer Perforated Acoustic Wood Panels cho văn phòng thương mại
| hấp thụ âm thanh: | 0,9 NRC |
|---|---|
| Chống lửa: | Hạng A |
| Vật liệu cơ bản: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
Màn hình gỗ âm thanh đục lỗ tuyệt vời cho trang trí nhà
| Vật liệu cơ bản: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 600/1200/2400mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/HPL chống cháy/Sơn PU |
Các tấm gỗ âm thanh được đục bằng veneer tự nhiên trang trí với xếp hạng E1
| hấp thụ âm thanh: | 0,9 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Cấp độ E1 |
| Vật liệu: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
Phân đồ gỗ chống cháy Slate Acoustic Panel Superior Sound Absorption
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Các tấm gỗ âm thanh trang trí vi lỗ chống âm thanh 12mm 15mm 18mm dày
| Loại: | Tấm cách âm có lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Các tấm gỗ âm thanh được đục lỗ để hấp thụ âm thanh trong phòng nghe 0.9NRC
| hấp thụ âm thanh: | 0,9 NRC |
|---|---|
| Chống lửa: | Hạng A |
| Vật liệu: | MDF/MGO loại A |
Veneer Wood Slat Acoustic Wood Panels For Walls Soundproof Banding Factory Nhà cung cấp
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Các tấm gỗ âm thanh micro perforated cao cấp cho nội thất văn phòng
| Vật liệu: | MDF/MGO loại A |
|---|---|
| Kích thước: | W600*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/HPL chống cháy/Sơn PU |

