Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Gỗ đục âm thanh gỗ tấm trần âm thanh hấp thụ âm thanh và trang trí nghệ thuật
| vật liệu cơ bản: | MDF /HDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Melamine |
| Kích thước: | Tiêu chuẩn 600*600mm |
OEM nâng cấp âm thanh rõ ràng gỗ bảng điều hòa âm thanh cho các studio ghi âm
| vật liệu cơ bản: | Gỗ cao su đặc/Gỗ thông/HDF |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 300/600*Dài 2400*Sâu 100mm |
| Loại: | Bộ khuếch tán bằng gỗ WD series |
MDF gỗ sườn tường âm thanh cho nội thất trang trí phòng âm nhạc E1 E0 bảo vệ
| tên: | Tấm cách âm rãnh gỗ MDF cho phòng nhạc nội thất ốp tường gỗ |
|---|---|
| vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Các tấm trần gỗ âm thanh vi lỗ, gạch trần chống âm thanh 600x600mm
| vật liệu cơ bản: | MDF /HDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Melamine |
| Kích thước: | Tiêu chuẩn 600*600mm |
Thiết kế nghệ thuật Các tấm trần gỗ âm thanh hấp thụ âm thanh Các gạch trần treo
| vật liệu cơ bản: | MDF /HDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Melamine |
| Kích thước: | Tiêu chuẩn 600*600mm |
Màu đen gỗ âm thanh tấm slates polyester sợi MDF cho trang trí khách sạn
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400/3000*T21mm |
Kháng cháy âm thanh gỗ len tấm trần hình tam giác cho văn phòng hiện đại
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
Các tấm tường gỗ âm thanh 15mm cho không gian thẩm mỹ
| vật liệu cơ bản: | Chống cháy và MDF |
|---|---|
| Mô hình: | GA9-2 |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 133/197*2440mm tiêu chuẩn khác tùy chỉnh |
Bảng gỗ slates âm thanh đen cho kiểm soát âm thanh phong cách trong bất kỳ môi trường
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400/3000*T21mm |
Nghe có thể hấp thụ âm thanh treo tấm gỗ trần, gỗ lỗ bảng âm thanh 12mm
| vật liệu cơ bản: | MDF /HDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Melamine |
| Kích thước: | Tiêu chuẩn 600*600mm |

