Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Bức tường trần sàn gỗ âm thanh 12mm HDF 9mm PET
| vật liệu cơ bản: | HDF đen |
|---|---|
| Kết thúc.: | Ván lạng |
| Trở lại.: | PET đen |
15mm 18mm 21mm Phân tường gỗ âm thanh rãnh để trang trí hấp thụ âm thanh
| vật liệu cơ bản: | VÁN E1 MDF/ FR MDF/ A GRAD |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer / Melamine / HPL |
| Trở lại.: | Lông cừu đen / Vải đen / Lông cừu Soundtex |
Hệ thống trần treo được củng cố Bảng cách âm âm 600x600mm gỗ
| vật liệu cơ bản: | MDF /HDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Melamine |
| Kích thước: | Tiêu chuẩn 600*600mm |
Eco thân thiện Acoustic gỗ slat bảng âm thanh hấp thụ 2400mm E0 Grade
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Bảo hành: | 2 năm |
0.7 NRC Micro Perforated Acoustic Wood Wall Panels Nghe âm và trang trí
| Loại: | Tấm cách âm đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Phân đồ gỗ đục bằng veneer âm thanh kiểu hiện đại cho văn phòng dân cư
| hấp thụ âm thanh: | 0,9 NRC |
|---|---|
| Chống lửa: | Hạng A |
| Vật liệu: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
12mm 15mm 18mm Micro Perforated Perforated Wood Acoustic Wall Panels phong cách hiện đại
| Vật liệu: | MDF/MGO loại A |
|---|---|
| Kích thước: | W600*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/HPL chống cháy/Sơn PU |
Giảm tiếng vang và tăng cường bảng âm thanh len gỗ cho bệnh viện
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
Cấu trúc lỗ tròn tấm gỗ đục âm thanh 2400mm 0.9NRC CE FSC
| chi tiết đóng gói: | W600mm*L1200mm*T 15mm: 6 miếng/gói, kích thước của một gói là W615m*L1240mm*T130mm, 46kg/gói. W600mm |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | TT: 50% tiền đặt cọc Số dư trước khi giao hàng |
High NRC MDF Acoustic Wood Slat Panels, Văn phòng gỗ slates bảng âm thanh
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |

