Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Các tấm nghệ thuật âm thanh để cách âm và trang trí nội thất
| Tên: | Bảng âm thanh nghệ thuật |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15mm |
Các tấm trần âm thanh treo Hệ thống trần hấp thụ âm thanh Độ dày 12mm
| Hiệu suất âm thanh: | Cao |
|---|---|
| Vật liệu: | Gỗ |
| Ứng dụng: | Thương mại, Giáo dục, Dân cư |
Mdf Ceiling System Soundproof Wood Panels Fireproof and Waterproof Panels
| Base materiall: | Wood |
|---|---|
| Environmental Protection: | yes |
| MOQ: | 50PCS |
Màu sắc tự nhiên / sơn Phân đồ gỗ bằng len âm thanh Bảo vệ âm thanh lâu dài
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
Kháng tác động Các tấm len gỗ âm thanh 15mm 20mm 25mm Độ dày
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
Nhấp âm thanh Acoustic Wood Slat Wall Panel On Black Felt Backing 0.85 NRC
| vật liệu cơ bản: | HDF đen |
|---|---|
| Kết thúc.: | Ván lạng |
| Trở lại.: | PET đen |
Kiểm soát tiếng ồn tấm gỗ slates âm thanh cho tường và trần nhà 600x2400mm
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF + Sợi Polyester |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Thiết kế nội thất tấm trần gỗ âm thanh bề mặt phẳng gạch trần gỗ treo
| vật liệu cơ bản: | MDF /HDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Melamine |
| Kích thước: | Tiêu chuẩn 600*600mm |
Đồ bán buôn bảng âm thanh gỗ len, tấm thu âm gỗ len 0.9 NRC
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
12mm Độ dày tấm trần gỗ âm thanh Lớp gạch trần hấp thụ tiếng ồn
| vật liệu cơ bản: | MDF /HDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Melamine |
| Kích thước: | Tiêu chuẩn 600*600mm |

