Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Các tấm tường và trần âm thanh micro perforated thân thiện với môi trường cho nội thất hiện đại
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
Hệ thống tấm micro perforated hấp thụ âm thanh cao cấp với cấu trúc an toàn cháy
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
Cao polymer không mùi âm thanh cách nhiệt felt 610x610mm cho phòng cách âm
| vật liệu cơ bản: | Cao su, bột kim loại và nhiều loại phụ gia khác |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu đen |
| Kích thước: | 610*610mm |
Thiết bị các tấm tường laminate trang trí phẳng chống âm 600x600 600x1200mm
| tên: | Tấm ốp tường trang trí bằng gỗ công nghiệp |
|---|---|
| vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Vật liệu vô cơ Bảng cách âm E1 lớp thân thiện với môi trường cho phòng khách sạn
| chi tiết đóng gói: | Dịch vụ LOGO cho đơn hàng lớn PALLET CÓ BẢO VỆ GÓC |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | TT: 50% tiền đặt cọc Số dư trước khi giao hàng |

