Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Tấm tiêu âm vi mô đục lỗ thẩm mỹ cho tường phòng trưng bày nghệ thuật
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ/mdf tiêu chuẩn/mdf/ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
Tấm tiêu âm vi mô bề mặt nhẵn cho sảnh và hành lang khách sạn
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ/mdf tiêu chuẩn/mdf/ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
Hyperbolic Structure 3D Cloud Acoustic Sound Diffuser Panel cho rạp chiếu phim tại nhà
| vật liệu cơ bản: | Khuôn ép FRP mật độ cao |
|---|---|
| Kết thúc.: | Trắng/Đỏ... |
| Kích thước: | 600*600mm |
Bảng âm thanh vi lỗ với veneer trang trí cho văn phòng và phòng hội nghị
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ/mdf tiêu chuẩn/mdf/ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
Các tấm micro perforated cấp kiến trúc cho các dự án thiết kế sáng tạo
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
Các tấm micro perforated chuyên nghiệp cho đài phát thanh và studio âm thanh
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
Các tấm vi lỗ chống ẩm cho môi trường độ ẩm cao
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
Các tấm trần micro perforated liền mạch cho các giải pháp âm thanh tích hợp
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
Các tấm micro lỗ hổng tác động cao cho các cơ sở thể thao và phòng tập thể dục
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
OEM 3D Wall Art Panel MDF đồ trang trí cho các phòng thương mại và phòng khách
| vật liệu cơ bản: | MDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Sơn tự nhiên/màu |
| Kích thước: | 1200*2400mm |

