Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Chất chống âm Walnut Acoustic Wood Slat Panel Eco Friendly Engineered Veneer Finish
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
gỗ Veneer Oak Acoustic gỗ tường tấm phong cách hiện đại âm thanh chống âm 0.85NRC
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Veneer Banding Acoustic Wood Slat Panels 2400mm Wood Slat Wall Tiles tùy chỉnh
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + HDF 12mm |
OEM Micro Perforated Acoustic Panels, Acoustic Wood Wall Panels BS476 PART7 được chứng nhận
| Loại: | Tấm cách âm đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Trải nghiệm âm thanh rõ ràng và bao trùm
| vật liệu cơ bản: | Gỗ cao su đặc/Gỗ thông/HDF |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 300/600*Dài 2400*Sâu 100mm |
| Loại: | Bộ khuếch tán bằng gỗ WD series |
Bảo hiểm nhiệt âm thanh gỗ len tường và trần nhà 0.9NRC trang trí
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
Bảng khuếch tán âm thanh gỗ tiên tiến để kiểm soát âm thanh và độ rõ hơn
| vật liệu cơ bản: | Gỗ cao su đặc/Gỗ thông/HDF |
|---|---|
| Size: | W 300/600*L 2400*T 100mm |
| Loại: | Bộ khuếch tán bằng gỗ WD series |
Các tấm khuếch tán âm thanh chất lượng cao cho hiệu suất âm thanh cân bằng và sắc nét
| Base materiall: | Rubber solide wood/Pine wood/HDF |
|---|---|
| Size: | W 300/600*L 2400*T 100mm |
| Type: | Wooden diffuser WD series |
Các tấm phân phối âm thanh biến đổi được thiết kế chính xác để phân phối âm thanh tối ưu
| vật liệu cơ bản: | Gỗ cao su đặc/Gỗ thông/HDF |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 300/600*Dài 2400*Sâu 100mm |
| Loại: | Bộ khuếch tán bằng gỗ WD series |
Bảng khuếch tán âm thanh bằng gỗ cho âm thanh cân bằng và thiết kế nội thất phong cách
| vật liệu cơ bản: | Gỗ cao su đặc/Gỗ thông/HDF |
|---|---|
| Size: | W 300/600*L 2400*T 100mm |
| Loại: | Bộ khuếch tán bằng gỗ WD series |

