Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Phân trang micro perforated Eco Certified cho bảng tường âm thanh thương mại
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ/mdf tiêu chuẩn/mdf/ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
OEM màu tự nhiên Khẩu gỗ gỗ âm thanh bảo vệ môi trường lớp E1
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
Veneer Finish Acoustic Wood Slat Panels With Felt Backing W600xL2400xT21mm
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + HDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Melamine bề mặt âm thanh gỗ slat bảng 2400mm chiều dài cho trang trí nội thất
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + HDF 12mm |
Veneer Finish Cây Slate Acoustic Bức tường, gỗ Acoustic gạch trần 600x2400mm
| vật liệu cơ bản: | HDF đen |
|---|---|
| Kết thúc.: | Ván lạng |
| Trở lại.: | PET đen |
Nobel Walnut Wood Slat Acoustic Wall Panels 600x2400 600x3000mm Bảng gỗ slates
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + HDF 12mm |
Melamine Cover Acoustic Wood Slat Panels 2400mm, Slated Acoustic Wall Panels OEM
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + HDF 12mm |
E1 lớp Acoustic Art bảng âm thanh hấp thụ 0,8 cao NRC 600x600 1200xL600mm
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Cấp độ E1 |
| Vật liệu: | Ván MGO loại A, MDF, HDF, MDF thân thiện với môi trường thông |
Kháng vi khuẩn, âm thanh gỗ 600x1200mm ẩm chống ẩm cho văn phòng
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
Phân tích âm thanh nghệ thuật hiện đại theo yêu cầu, Phân tích tường âm thanh nghệ thuật CE FSC
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Cấp độ E1 |
| Vật liệu: | Ván MGO loại A, MDF, HDF, MDF thân thiện với môi trường thông |

