Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Micro perforated gỗ bảng âm thanh trang trí nội thất cho trần nhà và tường
| Loại: | Tấm gỗ cách âm đục lỗ siêu nhỏ trang trí nội thất trần và tường |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Phân tích âm thanh bằng sợi gỗ MDF có rãnh thiết kế cổ điển hấp thụ âm thanh 2440mm
| tên: | Tấm cách âm sợi gỗ MDF có rãnh |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Kết thúc.: | Veneer / Melamine / HPL |
Các tấm âm thanh bằng gỗ có rãnh nội thất phòng hội nghị Bức tường gỗ Thấm âm thanh
| tên: | Tấm cách âm rãnh gỗ MDF cho phòng nhạc nội thất ốp tường gỗ |
|---|---|
| vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Micro Perforated Acoustic Wall Wood Panels, Panels chống âm thanh trang trí 0.65 NRC
| Loại: | Tấm cách âm đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Các tấm âm thanh hấp thụ âm thanh lỗ vi cho tần số trung bình đến thấp
| Loại: | Tấm cách âm đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Eco Friendly Micro Perforated Acoustic Panels 15mm 18mm cho trần nhà và tường
| Loại: | Tấm cách âm đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Thiết kế nội thất tấm âm thanh lỗ cho lắp đặt trần văn phòng công cộng
| vật liệu cơ bản: | MDF /HDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Melamine |
| Kích thước: | Tiêu chuẩn 600*600mm |
Quản lý tiếng ồn Phân tích âm thanh nghệ thuật sáng tạo với các mô hình khác nhau 2400mm
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Cấp độ E1 |
| Vật liệu: | Ván MGO loại A, MDF, HDF, MDF thân thiện với môi trường thông |
Thiết bị chống âm thanh cao cấp Acoustic Micro Perforated Panel Veneer Or Melamine Finish
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
| Kích thước: | W590/1200*L590/1200/2420*T15/18mm |
Các tấm âm thanh gỗ nghệ thuật slates bao bì ba mặt cho nhà hiện đại
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |

