Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
0.85 NRC Phân tích âm thanh âm thanh cho văn phòng, rạp hát và nhà thờ
| tên: | Tấm cách âm sợi gỗ MDF có rãnh |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Điều trị âm thanh phong cách với các tấm gỗ rãnh cho kiến trúc hiện đại
| tên: | Tấm cách âm sợi gỗ MDF có rãnh |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Micro Perforated bảng âm thanh âm thanh hấp thụ và trang trí hệ thống trần nhà
| vật liệu cơ bản: | MDF /HDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Melamine |
| Kích thước: | Tiêu chuẩn 600*600mm |
Các tấm tường âm thanh micro perforated hiện đại với kết thúc veneer cho phòng họp
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ/mdf tiêu chuẩn/mdf/ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
Veneer Micro Perforated Acoustic Wall Panels cho ứng dụng tường studio
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF chống cháy đỏ/mdf tiêu chuẩn/mdf/ |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
15mm 18mm 21mm Laminate dày tường tấm chống âm cho văn phòng khách sạn
| tên: | Tấm ốp tường Laminate |
|---|---|
| vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Micro Perdorated Acoustic Sheets Soundproofing Decorative Sound Absorption Panel Các tấm âm thanh được tạo ra để cách âm
| chi tiết đóng gói: | W1200mm*L2400mm*T 14mm: 2 miếng mỗi gói, kích thước của một gói là W1220m*L2415mm*T40mm, 95,4kg mỗi |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 2 tuần |
| Điều khoản thanh toán: | TT: 50% tiền đặt cọc Số dư trước khi giao hàng |
Các tấm âm thanh gỗ bằng gỗ sườn tự nhiên vật liệu HDF chống âm thanh CE FSC
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + HDF 12mm |
Phẩm thẩm mỹ tùy chỉnh Acoustic Slat Wood Wall Panels Melamine Finish 600x2400mm
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + HDF 12mm |
Phân tích thẩm mỹ có thể tùy biến Phân tích âm thanh nghệ thuật NRC cao cho trang trí trần nhà
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Cấp độ E1 |
| Vật liệu: | Ván MGO loại A, MDF, HDF, MDF thân thiện với môi trường thông |

