Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Hot Seal gỗ slates bảng âm thanh thẩm mỹ và âm thanh cho bức tường bên trong
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Tùy chỉnh các hình dạng khác nhau của gỗ thanh bảng âm thanh để đáp ứng nhu cầu thẩm mỹ
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Các tấm âm thanh gỗ hiện đại với màu sắc khác nhau cho tường
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Bảng âm thanh gỗ rải gỗ rắn 21mm Độ dày 0,85 NRC
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| phiến đá: | Than củi |
| Than củi: | Gỗ sồi, óc chó, gỗ sáp trắng |
Đồ gỗ trang trí trang trí trang trí gỗ Slat Acoustic Panels Feelt Backing 0.85NRC E0 Grade
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + HDF 12mm |
Các tấm phân tán âm thanh cao cấp cho không gian âm thanh rõ ràng và cân bằng
| Base materiall: | Rubber solide wood/Pine wood/HDF |
|---|---|
| Size: | W 300/600*L 2400*T 100mm |
| Type: | Wooden diffuser WD series |
Phân tích âm thanh Studio Recording Acoustic Panel Khả năng chống cháy 15mm 18mm 21mm Độ dày
| tên: | Tấm cách âm gỗ có rãnh |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Kết thúc.: | Veneer / Melamine / HPL |
Bảng gỗ lỗ nhỏ tùy chỉnh, tấm trần gỗ lỗ chống cháy
| Vật liệu: | MDF/MGO loại A |
|---|---|
| Kích thước: | W600*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/HPL chống cháy/Sơn PU |
Ban âm thanh bằng veneer gỗ lỗ thanh thanh lịch cho studio và phòng nghe
| Vật liệu: | MDF chống cháy MDF/đỏ tiêu chuẩn |
|---|---|
| Kích thước: | W600*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
| Kết thúc.: | Ván lạng |
Xếp hạng đa năng và bảng âm thanh lỗ thân thiện với môi trường cho các trường học
| Vật liệu: | MDF chống cháy MDF/đỏ tiêu chuẩn |
|---|---|
| Kích thước: | W600*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
| Kết thúc.: | Ván lạng |

