Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Nội thất trang trí âm thanh hấp thụ tấm tường Micro Perforation CE FSC chứng nhận
| Loại: | Tấm cách âm đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Black Oak Acoustic Wooden Slat Wall Panels 600x2400mm 0.85 NRC Nghe âm
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
| Màu sắc: | Sồi đen |
Chống va chạm cao gỗ len âm thanh tường tấm hình lục giác cho trang trí khách sạn
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
Phân phối âm thanh gỗ âm thanh nhiều kết thúc không gian trong nhà lành mạnh hơn
| vật liệu cơ bản: | Gỗ cao su đặc/Gỗ thông/HDF |
|---|---|
| Loại: | Bộ khuếch tán bằng gỗ WD series |
| BẢO TRÌ: | dễ làm sạch |
Ba mặt gỗ veneer slates tường bảng âm thanh Walnut E0 Grade 21mm dày
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
Chất lượng tốt Độ bền Micro Perforated Acoustic Panel Dễ cài đặt
| Vật liệu: | MDF/MGO loại A |
|---|---|
| Kích thước: | W600*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/HPL chống cháy/Sơn PU |
Sơn màu gỗ len bảng âm thanh tùy chỉnh hình dạng trang trí
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
Các tấm âm thanh gỗ đa năng để cô lập tiếng ồn và biểu hiện sáng tạo
| Vật liệu cơ bản: | Sợi len/Xi măng vô cơ |
|---|---|
| Kết thúc.: | Màu tự nhiên/Màu sơn |
| Kích thước: | Rộng 600/1200*Dài 600/1200/2400*Sâu 15/20/25 mm |
15mm 18mm dày Micro Perforated bảng âm thanh E1 lớp 0.8 NRC âm thanh hấp thụ
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Cấp độ E1 |
| Vật liệu: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
Ưu tiên cài đặt không tốn công sức tấm âm thanh gỗ trên nền nhựa màu xám đen
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
| Kết thúc.: | Ván ép kỹ thuật tiêu chuẩn |

