Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Khí chống cháy và MDF có rãnh bảng âm thanh Melamine Finish cho trang trí tường
| vật liệu cơ bản: | Chống cháy và MDF |
|---|---|
| Kết thúc.: | melamin |
| Kích thước tiêu chuẩn: | 133/197*2440mm tiêu chuẩn khác tùy chỉnh |
12mm 15mm âm thanh nghệ thuật âm thanh hấp thụ bảng điều khiển giảm tiếng ồn chống cháy
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván MGO loại A, MDF, HDF, MDF thân thiện với môi trường thông |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15mm |
0.95 NRC âm thanh hấp thụ âm thanh tường nghệ thuật bảng cho studio ghi âm
| hấp thụ âm thanh: | 0,95 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván MGO loại A, MDF, HDF, MDF thân thiện với môi trường thông |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15mm |
Các tấm âm nghệ thuật có thể tùy biến với NRC cao để giảm tiếng ồn và phong cách
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván MGO loại A, MDF, HDF, MDF thân thiện với môi trường thông |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15mm |
OEM Low Emission Art Acoustic Panel Chất liệu hấp thụ âm thanh bền vững
| Tương thích với môi trường: | Cấp độ E1 |
|---|---|
| Vật liệu: | Ván MGO loại A, MDF, HDF, MDF thân thiện với môi trường thông |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15mm |
Các tấm gỗ slates hiệu suất cao cho âm thanh và tinh tế thẩm mỹ
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine Phủ ba mặt |
Lớp gỗ kề chắn Modular Laminate Bức tường Nội thất Không gian trang trí Nghe thanh hấp thụ
| vật liệu cơ bản: | Ván ép thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Laminate với nhiều màu sắc và vân gỗ |
| Kích thước: | 200/400/600/800/1200*28000mm |
Gỗ trang trí Super Micro Perforated bảng âm thanh Veneer HPL Melamine Finish
| Loại: | Tấm cách âm trang trí bằng gỗ đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Các tấm âm thanh lỗ vi mô tùy chỉnh Kháng ẩm 12mm 15mm 18mm
| Vật liệu: | MDF/MGO loại A |
|---|---|
| Kích thước: | W600*L600/1200/2400*T12/15/18mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/HPL chống cháy/Sơn PU |
15mm 18mm Super Micro Perforated Acoustic Panels Nội thất cách âm trang trí
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
| Kích thước: | W590/1200*L590/1200/2420*T15/18mm |

