Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Các tấm MDF chống âm thanh Lớp gạch trần V Perforated Acoustic Lớp gạch trần tùy chỉnh kích thước
| vật liệu cơ bản: | MDF /HDF thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Melamine |
| Kích thước: | Tiêu chuẩn 600*600mm |
Bảng khuếch tán âm thanh gỗ thân thiện với môi trường, Bảng tường khuếch tán âm thanh 600x600mm
| vật liệu cơ bản: | Khuôn ép FRP mật độ cao |
|---|---|
| Kết thúc.: | Đỏ/Trắng.... |
| Kích thước: | 600*600mm |
Các tấm tường âm thanh bằng gỗ đục, các tấm gỗ chống âm thanh trang trí CE FSC
| Loại: | Tấm trang trí hấp thụ âm thanh gỗ đục lỗ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
2400mm Acoustic Slat Wall Panel, Walnut Acoustic Panels Cho Văn phòng Studio
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Vật liệu: | Nỉ cách âm mặt sau 9mm + Gỗ đặc 12mm |
2400mm Natural Oak Acoustic Slat Wood Wall Panels With Black Grey Felt Backing Các tấm tường bằng gỗ sỏi với nền màu xám đen
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Tương thích với môi trường: | Lớp E0 |
| Bảo hành: | 3 năm |
gỗ tự nhiên slates bảng tường âm thanh lửa retardant 0,85 NRC âm thanh hấp thụ
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| phiến đá: | Gỗ thông Eco MDF/ E0 HDF đen |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
NRC cao và gỗ thẩm mỹ Slat bảng âm thanh dễ dàng để lắp đặt cho tường
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
MDF Micro Perforated Acoustic Panel 12mm 15mm 18mm cho trần nhà và tường trong nhà
| Loại: | Tấm cách âm đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Micro perforated acoustic gỗ tường tấm ngăn âm thanh 1200X600 2400x1200mm
| Loại: | Tấm cách âm đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Các tấm MDF lỗ vi mô hấp thụ âm thanh và các tấm tường trang trí
| Loại: | Tấm MDF đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |

