Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Elegant Wood Slat Acoustic Panel Chất hấp thụ âm thanh chức năng và nghệ thuật
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Các tấm âm thanh gỗ thanh lịch với kết cấu hạt gỗ cho phòng khách
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Cải thiện âm thanh rạp với bảng âm thanh rãnh để làm rõ âm thanh tốt hơn
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| Base material: | Fire Retardand MDF/ Standard MDF / A GRADE BOARDE |
| Surface finish: | Veneer / Melamine / HPL |
Bảng âm thanh nứt cao NRC để hấp thụ âm thanh hiệu quả trong rạp chiếu phim
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| Base material: | Fire Retardand MDF/ Standard MDF / A GRADE BOARDE |
| Surface finish: | Veneer / Melamine / HPL |
Phân tích âm thanh có rãnh thân thiện với môi trường và phong cách cho Nhà hát nhà thờ Auditorium
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| Base material: | Fire Retardand MDF/ Standard MDF / A GRADE BOARDE |
| Surface finish: | Veneer / Melamine / HPL |
Hoàn thiện và mô hình khác nhau để chọn bảng âm thanh rãnh cho tường hội nghị
| tên: | Tấm cách âm sợi gỗ MDF có rãnh |
|---|---|
| Base material: | Fire Retardand MDF/ Standard MDF / A GRADE BOARDE |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Chất hấp thụ âm thanh E1 Garde bảng âm thanh rãnh với CE FSC Pháp A + được phê duyệt
| tên: | tấm cách âm có rãnh |
|---|---|
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine/Hpl chống cháy |
| Kích thước: | Rộng 133mm*2440/3000mm*T12/15/18mm Rộng 197mm*2440/3000mm*T12/15/18mm |
Super Micro Perforated Acoustic Panels MDF Board Thuế giảm tiếng ồn 0,8 NRC
| Loại: | Tấm cách âm đục lỗ siêu nhỏ |
|---|---|
| Kích thước: | 600/1200*600/1200/2400mm |
| Độ dày: | 12/15/18mm hoặc khác |
Bảng âm thanh gỗ không có thời gian cho nội thất hài hòa
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine Phủ ba mặt |
Các tấm âm thanh gỗ slates thân thiện với môi trường và phong cách cho phòng họp
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |

