Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Bảng âm thanh gỗ không có thời gian cho nội thất hài hòa
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
|---|---|
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
| Kết thúc.: | Veneer/Melamine Phủ ba mặt |
Premium với vật liệu thân thiện với môi trường gỗ Slat bảng âm thanh cho không gian thanh lịch
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Màu đa năng để chọn gỗ Slat bảng âm thanh cho tường nội thất
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Thiết kế nghệ thuật và thẩm mỹ bảng âm thanh rãnh cho phòng hội nghị
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| Base material: | Fire Retardand MDF/ Standard MDF / A GRADE BOARDE |
| Surface finish: | Veneer / Melamine / HPL |
Tùy chọn thiết kế tùy chỉnh Phân tích âm thanh rãnh cho các ứng dụng đa năng
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| Base material: | Fire Retardand MDF/ Standard MDF / A GRADE BOARDE |
| Surface finish: | Veneer / Melamine / HPL |
Noise Reduction Wood Slat Acoustic Panel For Studios And Theaters Wall And Ceiling
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400*T21mm |
Bảng âm thanh gỗ slates hiện đại với PET felt hỗ trợ cho tường và trần nhà
| Sound Absorption: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Material: | 9mm Polyester Fiber + 12mm MDF |
| Size: | W600*L2400*T21mm |
Tăng độ hấp thụ âm thanh với bảng âm thanh rãnh cho studio và rạp chiếu phim
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| Base material: | Fire Retardand MDF/ Standard MDF / A GRADE BOARDE |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
High NRC Grooved Acoustic Panel với sự hấp dẫn thẩm mỹ hiện đại cho các ứng dụng đa năng
| Name: | Grooved MDF Wood Fiber Acoustic Panel |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Surface finish: | Veneer / Melamine / HPL |
Bảng âm thanh gỗ hiện đại Đổi mới và có thể tùy chỉnh
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |

