Tất cả sản phẩm
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh
-
Các tấm gỗ âm thanh lỗ
-
Các tấm âm thanh vi lỗ
-
Các tấm âm thanh có rãnh
-
Các tấm âm thanh nghệ thuật
-
Các tấm trần gỗ âm thanh
-
Bảng tường trang trí 3D
-
Các tấm tường nhựa
-
Các tấm âm thanh vải
-
Các tấm khuếch tán âm thanh gỗ
-
Các tấm âm thanh polyester
-
Khảm chống âm thanh
-
Thùng âm thanh
-
Các tấm gỗ bằng len âm thanh
Kewords [ acoustic wood panels ] trận đấu 345 các sản phẩm.
Các tấm âm thanh gỗ slates bền và thân thiện với môi trường cho tường và trần nhà
| hấp thụ âm thanh: | 0.85 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | Sợi Polyester 9mm + MDF 12mm |
| Kích thước: | Rộng 600*Dài 2400*Sâu 21mm |
Các tấm âm thanh hiệu suất cao để cách âm và cải thiện thiết kế
| Tên: | Bảng âm thanh nghệ thuật |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15mm |
Các bảng âm thanh phong cách để cải thiện âm thanh và thiết kế nội thất
| Tên: | Bảng âm thanh nghệ thuật |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF/A loại MGO/Gỗ nguyên khối |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T12/15mm |
Micro-perforated Acoustic Panel Kiểm soát tiếng ồn thân thiện với môi trường với kết thúc tùy chỉnh
| Sound Absorption: | 0.8 NRC |
|---|---|
| Material: | MDF |
| Size: | W600/1200*L600/1200/2400*T15/18mm |
Thiết kế sáng tạo cho cách cách âm tối ưu
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T15/18mm |
Micro-perforated Acoustic Panel Hiệu suất cao với kết thúc phong cách
| hấp thụ âm thanh: | 0,8 NRC |
|---|---|
| Vật liệu: | MDF |
| Kích thước: | W600/1200*L600/1200/2400*T15/18mm |
Bảng khuếch tán gỗ cao cấp để kiểm soát âm thanh cao cấp và tăng độ rõ ràng âm thanh
| Base materiall: | Rubber solide wood/Pine wood/HDF |
|---|---|
| Size: | W 300/600*L 2400*T 100mm |
| Type: | Wooden diffuser WD series |
Tấm tiêu âm kiến trúc cho độ rõ âm thanh và sự hài hòa thiết kế
| tên: | Tấm cách âm sợi gỗ MDF có rãnh |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Tạo ra Cảnh quan Âm thanh Thông minh Tấm tiêu âm thân thiện với môi trường của Winego
| tên: | Tấm cách âm sợi gỗ MDF có rãnh |
|---|---|
| Vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL |
Phân hình tường hấp thụ âm thanh hoàn thiện tùy chỉnh
| tên: | Tấm ốp tường cách âm Fihishes tùy chỉnh Tấm ốp tường cách âm bằng gỗ có rãnh |
|---|---|
| vật liệu cơ bản: | Ván MDF chống cháy/ Ván MDF tiêu chuẩn/ Ván A |
| Xét bề mặt: | Veneer / Melamine / HPL hoặc tùy chỉnh |

